Dalilan burrs na kusurwa:
Lokacin yankan bakin karfe da faranti na ƙarfe, yankan layi madaidaiciya yawanci baya haifar da matsala, amma burrs ana samun sauƙin haifarwa a sasanninta. Wannan saboda saurin yankewa a sasanninta yana canzawa. Lokacin da Laser na fiber Laser gas yankan inji wucewa ta daidai kwana, gudun zai fara rage gudu, kuma gudun zai zama sifili a lokacin da ya kai daidai kwana, sa'an nan kuma sauri zuwa al'ada gudun. Za a sami yanki a hankali a cikin wannan tsari. Yayin da saurin ya ragu kuma ƙarfin ya kasance akai-akai (misali, 3000 watts), wannan zai sa farantin ya cika wuta, yana haifar da burrs. Ka'ida ɗaya ta shafi kusurwoyin baka. Idan baka ya yi kankanta, gudun kuma zai ragu, yana haifar da bursu.
Magani
Saurin saurin kusurwa
Abubuwan da suka shafi saurin kusurwa sune kamar haka:
Daidaitaccen sarrafa lanƙwasa: Ana iya saita wannan ƙimar a cikin sigogin duniya. Girman ƙimar, mafi muni daidaitattun lanƙwasa da sauri sauri, kuma wannan ƙimar yana buƙatar ƙarawa.
Daidaitaccen kula da kusurwa: Don sigogin kusurwar, kuna buƙatar ƙara ƙimar sa don ƙara saurin kusurwa.
Haɓaka haɓakawa: Girman wannan ƙimar shine, saurin haɓakawa da raguwar kusurwa, da ɗan gajeren lokacin da injin ya tsaya a kusurwa, don haka kuna buƙatar ƙara wannan ƙimar.
Sarrafa mitar wucewa ƙasa: Ma'anarsa ita ce mitar danne girgizar na'ura. Karamin ƙimar, mafi bayyananniyar tasirin karkatarwar girgiza, amma zai sa saurin haɓakawa da raguwar lokaci ya fi tsayi. Don haɓaka haɓakawa, kuna buƙatar ƙara wannan ƙimar.
Ta hanyar daidaita waɗannan sigogi guda huɗu, zaku iya haɓaka saurin yankewa da kyau na kusurwa.
Rage ƙarfin kusurwa
Lokacin rage ƙarfin kusurwa, kuna buƙatar amfani da aikin karkatar wutar lantarki. Da farko, bincika daidaitawar wutar lantarki na ainihin lokaci, sannan danna gyare-gyaren lanƙwasa. Zaɓi hanyar santsi a cikin ƙananan kusurwar hagu don tabbatar da sauƙi mai sauƙi na lanƙwasa. Ana iya daidaita maki a cikin lanƙwasa ta hanyar ja, danna sau biyu don ƙara maki, da danna kusurwar hagu na sama don share maki. Babban ɓangaren yana nuna ƙarfin, kuma ƙananan ɓangaren yana nuna yawan saurin gudu.
Idan akwai burrs da yawa a cikin kusurwa, za ku iya rage ikon ta hanyar rage matsayi na hagu. Amma lura cewa idan an rage shi da yawa, zai iya sa ba a yanke kusurwar ba. A wannan lokacin, kuna buƙatar ƙara girman matsayi na gefen hagu daidai. Kawai fahimtar alakar da ke tsakanin gudu da iko kuma saita lankwasa.
Jinan Gold Mark CNC Machinery Co., Ltd., Jagoran majagaba a cikin hanyoyin fasahar fasahar laser na ci gaba. Mun kware a zane, kera fiber Laser sabon na'ura, Laser waldi inji, Laser tsaftacewa inji.
Tsawon sama da murabba'in murabba'in 20,000, masana'antar masana'antar mu ta zamani tana aiki a sahun gaba na ci gaban fasaha. Tare da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru sama da 200, abokan ciniki sun amince da samfuranmu a duk duniya. Muna da bayan sayar da injiniyoyin sabis fiye da mutane 30, na iya ba da sabis na gida don wakilai, samarwa na kowane wata na raka'a 300, muna ba da saurin isarwa da sauri da sabis na tallace-tallace mai kyau.
Muna da ingantacciyar kulawar inganci da tsarin sabis na tallace-tallace, karɓar ra'ayoyin abokin ciniki, yin ƙoƙari don ci gaba da sabunta samfura, samarwa abokan ciniki mafita mafi inganci, da taimaka wa abokan haɗin gwiwarmu gano manyan kasuwanni.
Muna tabbatar da cewa kowane samfurin ya dace da mafi girman matsayin masana'antu, yana kafa sabbin ma'auni a kasuwannin duniya.
Abokan hulɗa, bari mu yi aiki tare don taimaka muku faɗaɗa kasuwar ku. Ana maraba da wakilai, masu rarrabawa, abokan haɗin OEM.
Lokacin aikawa: Yuli-24-2024